Nefndir

 

Almannavarnanefnd suðurlands - Samstarfsnefnd

Þorbjörg Gísladóttir

Fræðslunefnd

Fulltrúar:

  • Karl Pálmason
  • Salóme Þóra Valdimarsdóttir
  • Þorbjörg Kristjánsdóttir
  • Anna Huld Óskarsdóttir
  • Þórey Richard Úlfarsdóttir

Varafulltrúar:

  • Haukur Pálmason
  • Ingi Már Björnsson 
  • Beata Rutkowska
  • Sigrún Jónsdóttir
  • Pálmi Kristjánsson

Fulltrúi í félagsmálanefnd Rangárvalla og V-Skaftafellssýslu

Fulltrúar:

  • Áslaug Einarsdóttir 

Varafulltrúar:

  • Helga Halldórsdóttir

Skipulagsnefnd

Fulltrúar: 

  • Drífa Bjarnadóttir
  • Jónas Erlendsson
  • Óðinn Gíslason
  • Kristján Þórðarson
  • Guðrún Hildur Kolbeins
  • George Frumuselu

Varafulltrúar:

  • Jón Ómar Finnson
  • Bryndís F. Harðardóttir
  • Haukur Pálmason
  • Páll Tómasson
  • Þórey R. Úlfarsdóttir

Menningarmálanefnd

Fulltrúar:

  • Kolbrún Magga Matthíasdóttir
  • Brian R. Haroldsson
  • Beata Rutkowska
  • Anna Jónsdóttir
  • Þórey T. Úlfarsdóttir

Varafulltrúar:

  • Einar Freyr Elínarson
  • Richard Henzler
  • Svanhvít Sveinsdóttir
  • Birgir Sigurðsson
  • Bergþóra Ástþórsdóttir

Fjallskilanefnd eystri

Fulltrúar:

  • Ólafur Þorsteinn Gunnarsson
  • Hafdís Þorvaldsdóttir
  • Ragnhildur Jónsdóttir
  • Karl Pálmason
  • Lára Oddsteinsdóttir

Varafulltrúar:

  • Ólafur Steinar Björnsson
  • Árni Gunnarsson
  • Ingi Már Björnsson

Fjallskilanefnd vestari

Fulltrúar:

  • Einar Freyr Elínarson
  • Jóhanna Jónsdóttir
  • Eyjólfur Sigurjónsson
  • Andrína G. Erlingsdóttir

Varafulltrúar:

  • Benedikt Bragason 
  • Atli Már Guðjónsson

Kjörstjörn

Fulltrúar: 

  • Kolbrún Matthíasdóttir
  • Ásmundur Sæmundsson
  • Andrés Viðarsson

Varafulltrúar:

  • Kristinn Ágústsson
  • Bergþóra Ástþórsdóttir
  • Margrét Ebba Harðardóttir

Héraðsnefnd Vestur- Skaftafellssýslu 

Fulltrúar:

Einar Freyr Elínarson

Drífa Bjarnadóttir

Páll Tómasson

Varafulltrúar: 

Ingi Már Björnsson

Þorgerður Hlín Gísladóttir

Þórey Richard Úlfarsdóttir

Æskulýðs- og tómstundanefnd

Fulltrúar:

  • Anna Birna Björnsdóttir
  • Katrín Waagfjörð
  • Jóhann Vignir Hróbjartsson
  • Haukur Pálmason

Varafulltrúar:

  • Katrín Lára Hjaltested
  • Carina Ek
  • Victoria Reinholdsdóttir
  • Kristina Henzler

Rekstrarnefnd Hjallatúns

Fulltrúar:

  • Þorbjörg Gísladóttir
  • Sigurjón Eyjólfsson
  • Áslaug Einarsdóttir
  • Hafdís Eggertsdóttir
  • Sigurður Magnússon

Varafulltrúar:

  • Einar Freyr Elínarson
  • Helga Halldórsdóttir
  • Petra Kristín Kristinsdóttir
  • Sveinn Sigurðsson 

Umhverfis- og atvinnumálanefnd

Fulltrúar:

  • Æsa Guðrúnardóttir
  • Bergný Ösp Sigurðardóttir
  • Magnús Örn Sigurjónsson
  • Sigrún Jónsdóttir
  • Finnur Bárðarson

Varafulltrúar:

  • Þórir N. Kjartanson
  • MarekRutkowski
  • Viðar Jónsson
  • Petra Kristín Kristinsdóttir
  • Brynjar Ögmundsson

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Fulltrúar: 

  • Einar Freyr Elínarson

Varafulltrúar:

  • Ingi Már Björnsson

Fulltrúar á aðalfund Sambands sunnlenskra sveitarfélaga

Fulltrúar:

  • Einar Freyr Elínarson 
  • Drífa Bjarnadóttir
  • Páll Tómasson

Varafulltrúar: 

  • Ingi Már Björnsson
  • Þorgerður Hlín Gísladóttir
  • Þórey Richard Úlfarsdóttir

Stjórn Hollvinasjóðs Hjallatúns

  • Þórey Richard Úlfarsdóttir
  • Helga Halldórsdóttir
  • Sigurjón Eyjólfsson

Stjórn Kötlusetur 

Fulltrúar:

  • Guðrún Sigurðardóttir
  • Elísabet Ásta Magnúsdóttir
  • Petra Kristín Kristinsdóttir
  • Sigurður Sigursveinsson
  • Beata Rutkowska

Varafulltrúar:

  • Þórey Richard Úlfarsdóttir
  • Drífa Bjarnadóttir

Stjórn Kötlu - Jarðvangs

Fulltrúar

  • Þorbjörg Gísladóttir

Varafulltrúar:

  • Einar Freyr Elínarson

Stjórn Félags- og skólaþjónustu Rangárvalla og V-Skaftafellssýsla

Fulltrúar:

  • Þorbjörg Gísladóttir

Varafulltrúar:

  • Ingi Már Björnsson